เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2565 นายสุพจน์ พลการ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านนิคม ได้เป็นประธานกิจกรรมการอบรมพนักงานเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านนิคม เกี่ยวกับการเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร ตามมาตรฐานจริยธรรม เพื่อเป็นการปลูกจิตสำนึกความรับผิดชอบและก้าวไปสู่องค์กรที่ทันสมัยนในสายตาประชาชน ณ อาคารโรงเรียนจิตแจ่มใส องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านนิคม
![](/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A13(1).jpg)
![](/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A11(1).jpg)
![](/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A14(2).jpg)
![](/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A12(1).jpg)
![](/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A15(1).jpg)